Habari

xclusive: Sakata la ugaidi Tanga,Pasta afunua siri nzito,asema Mungu alimuonyesha,atabiri mengine mazito.

Siku chache baada ya tukio la ugaidi Tanga Mtumishi Peter Lukuta amefunguka mazito kupitia ukirasa wake wa facebook,tume nikuu kama alivyoandika.

“SIKU MOJA NILISEMA WATU WAKAPINGA SASA MUNGU ANADHIHIRISHA
mwaka Juzi Nilisema kuhusu habari za Mabomu ya Arusha nikasema kuwa Tuombee sana Arusha sababu kuna tukio kubwa la mauaji likatokea kwenye kanisa Katoliki. Nilivyoweka Watu walinipinga sana wakasema natafuta umaarufu lakini Baada ya siku tatu tu tukio likatukia sasa Mimi siyo Nabii na SITAKI kuitwa Nabii..
Mwaka jana tena kwa wale wanaokumbuka niliweka Post hapa kusema kuwa kuna kikundi cha kigaidi kinaundwa Tanzania na kikundi hicho Kitajikita Mizizi yake Mikoa ifwatayo Tanga, Mtwara, Songea, Kigoma, Mwanza, nk na nikasema kuwa Jeshi la Police litashindwa na watu hawa sababu wanakuja na nguvu za Mashetani yani Majini au mapepo ya Ujasiri na Hofu hivyo tuliombee sana Jeshi la Tanzania ili nguvu za Mungu zilifunike Nje ya hapo hali itakuwa mbaya .
Baada ya kusema hivyo Akaibuka Mtumishi mmoja akapinga sana tena ni mtu wa kigoma akanikashifu sana kwa dhihaka nyingi mimi lilinyamaza nimejifunza kwa Bishop Ngwajima huwa hana muda wa kujibizana yeye akisemwa ananyamaza kimya nami nikanyamaza kimya na baada ya Siku chache tu Soko la Kigoma likavamiwa na watu wenye silaha nzito na Askari walishindwa na hawakusogea pale maana yale majamaa yalikuwa na silaha nzito sana yakajeruhi watu ashukuriwe Mungu hayakuua mtu. Habari hii ilifichwa sana kwenye vyombo vya habari lakini Magazeti na Redio walijitahidi kutangaza lakini mimi nilinyamaza tu sikusema lolote.
Jana Tukio la Aina yake limetokea na Askari wameshindwa na Mmoja ameuawa na Kundi la Magaidi hao Nimeangalia ile video waliyoitoa wale Magaidi nimeona anasema nanukuu HAKUNA WATU DHAIFU KAMA JESHI LA POLICE WA TANZANIA MAANA TUMEFANIKIWA KUVAMIA VITUO VYA POLICE TUKIWA MIKONO MITUPU HATUNA SILAHA NA TUPORA SILAHA NA MABOMU YA KUTOSHA NA SASA TUNAO MTAJI WA ROHO ZA ASKARI WATANO. JESHI HILO LILITOA HABARI ZA UONGO KWAMBA LIMEMKAMATA MHUSIKA MKUU WA UVAMIZI WA VITUO VYA POLICE HABARI HIZO NI ZA UONGO HAKUNA MWENZETU HATA MMOJA ALIYEKAMATWA MMESIKIA NA MTASIKIA MENGINE MENGINE YANAKUJA. Mwisho wa kunukuu
Sasa wana wa Mungu Nataka tu kuwa hakikishia kwamba Hawa Jamaa wamejipanga kwa miaka na miaka pia wana mawakala wao Wakutosha ambao ni vigogo na sitowataja ingawa nawafahamu wote kwa majina hapo Mungu atakaponitia mafuta kuwataja nitaifanya hivyo lakini kwa sasa bado sijatiwa mafuta hayo na sijapata kibali hicho.. Njia zao za kuupitisha silaha nilishazisema mwaka jana sitopenda kurudia maana ulimwengu umejawa na watu wasiyoamini lakini hilo halimzuii Mungu kusema nasi maana Imenenwa kuwa Roho atatupasha habari za mambo yajayo. Hii haimhusu Nabii bali inamhusu kila mmoja aliyeokolewa ananafasi ya kupewa habari za mambo yajayo.
KANISA LINAPASWA KUFUNGA NA KUOMBA SIKU 120
Mungu anataka Maombi ya Tsunami yafanyike mfululizo kwa kufunga na kuomba kwa miezi minne kwaajili ya Kutubu pamoja na kuvunja Madhabahu ya Shetani ambayo umekwisha kujengwa mioyoni mwa Vijana wa kiislamu. Mwaka jana nalitoa siri za Kuzimu jinsi inavyotenda kazi na watu hawa sasa sikieni Kama hamu leo nawaambia hawa jamaa wanafunga kumwomba Allah kwaajili ya Kazi hiyo ya ugaidi wanafunga kila wanapoenda kufanya tukio huwa hawali chakula na pia wanamfungo wa kila J3 na Alhamis na Jumamosi hivyo tufikirie kwamba hawafungi no wanafunga sana tu sasa Kama sisi tutakuwa watu wa kula kula tu Ole wetu.
YAJAYO MBELE
endapo kanisa litapuuza Maombi hayo hiki ndicho kitatokea Tanzania kwa mara ya kwanza kutatangazwa hali ya hatari na mashule yatafungwa sababu shule za Kikristo zitavamiwa na Wanafunzi watauwawa kwa mamia yao. Wabunge na viongozi wa serekali ambao ni wakristo watashambuliwa na kuuwawa na hali itakuwa mbaya sana sasa najua kuwa nitapingwa lakini yataonekana na siyo mbali ni kuanzia mwaka 2017 tu.
Pengine gharama hii ya kufunga na kuomba kwa miezi minne utaonekana kuwa ni kubwa sana lakini mimi nawaambia kuwa siyo kubwa kulinganisha na Madhara ambayo yatatokea kupitia watu hao Maeneo kwasabu hata ma Bar yatalipuliwa kwa mabomu pamoja na masuper Market sasa mwenye kupinga na apinge. Hili ni kundi la kwanza
KUNDI LA PILI LA SIASA
Lipo kundi lingine la pili la siasa ambalo hilo ni kundi lililokwisha kuundwa na wanasiasa flani kutoka Chama kimoja kikubwa cha siasa kundi hili la wavuruga amani litaanza kufanya matukio ya kuhatarisha amani ya taifa kwa kusudi ili ipatkane Sababu ya kuweza kulitumia Jeshi kulinda vituo vya kupigia kura ili uwezekano wa kuchakachua usiweze kuzuilika silikilizeni niwaambie wengi mnatarajia na mnaamini kwamba majimbo mengi yataenda na upinzani ni kweli lakini Sikiliza kitakachotokea kutakuwa na kesi nyingi za kupinga Matokeo ya uchaguzi pia kutakuwa na idadi kubwa sana ya watu ambao hawatafamikiwa kupiga kura pia uchaguzi utachelewa Nje ya Muda uliyopangwa sababu kuna tatizo litatokea. Kitu pekee kitachoweza kuepusha hayo yasitukie ni maombi pamoja na sadaka za kuikabidhi Tanzania kwenye Madhabahu ya Mungu wa kweli sababu kila Ijumaa Kuzimu inatoa sadaka kwaajili ya kuinunua Tanzania sasa ni lazima na sisi kanisa tuanze tabia ya kutoa sadaka kwaajili ya Tanzania kila mwamini ajijengee Tabia ya kuibeba nchi yetu kwa maombi na sadaka.
Kwa leo namalizia hapa Kama utapenda nikuunge na Group yetu ya Whtsapp ya MLIMA WA UAMSHO nitumie Namba yako Mimi yangu ni 0767 503054 kazi ya Group hii ni Kuamshana kiroho kwa mada na mafundisho mbali mbali ili watu hasa Vijana wajitume kumtumikia Mungu Zidikubarikiwa”

Advertisements
Previous post

Gospo Video: Wanijua Mugu - Misenge Makechi

Next post

Newz: Tusemezane ya Douglas Kyungay kutoka Alhamisi hii,19/02/15