Mafundisho

SULUHISHO LA KILIO CHA MATESO YA WATOTO DHIDI YA WAFANYAKAZI WA NDANI SOMO KUTOKA KWA MWALIMU STELLA MHAGAMA.

Shalom mpendwa, GospoMedia leo inakukaribisha kujifunza somo linalohusu KILIO CHA MATESO YA WATOTO DHIDI YA WAFANYAKAZI kutoka kwa mwalimu Stella J. Mhagama naamini utajifunza, kubarikiwa na kufunguliwa mambo mengi zaidi kupitia somo hili muhimu, kwa swali, maoni na huduma ya kiroho wasiliana na mwalimu Stella J. Mhagama kupitia Facebook: Stella Jonathan Mhagama au kupitia WhatsApp: +12055771477 Barikiwa sana!!

Like Page yetu ya facebook >>>> GOSPOMEDIA

Advertisements
Previous post

FURAHIA PICHA ZA TAMASHA LA SIKU YA SIFA LILILOFANYIKA TAR 12 MWEZI HUU WA SITA KATIKA KANISA LA LIFT HIM UP SANAWARI

Next post

DOWNLOAD AUDIO: GILBERT NOAH-WANADANGANYAGA