Habari

KutokaFacebook: Kama ulikuwa hujui Bomby Johnson alikuwa mwanamuziki wa kidunia kabla hajaokoka.

Leo kupitia ukarasa wake wa facebook,star wa gospo Tanzania,Bomby Johnson amefunguka kuwa kabla ya kuokoka alikuwa msanii wa nyimbo za kidunia akiimba miondoko ya HipHop,RnB na Ragga ila alipompokea Yesu kila kilibadilika na sasa anafurahia maisha ya wokovu.
Hivi ndivyo alivyoandika.bombynow

Advertisements
Previous post

Newz: Mtoto wa miaka 8 amwandikia barua Michelle Obama,Isome Hapa.

Next post

Je Mpenzi Wako Wa Zamani Anakusumbua?Hii inakuhusu!