Bwana Yesu asifiwe mpendwa! tunakushukuru kwakuwa umekuwa mfuatiliaji mzuri wa blogu ya gospomedia.com na tunaamini unaendelea kunufaika na blogu hii kupitia habari za kikristo, nyimbo na video mpya za muziki wa Injili, makala za masomo ya biblia, mafundisho mbalimbali ya kiroho, mahubiri, na mambo ya kijamii ambazo zimekuwa zinawekwa hapa kila siku. Kwa unyenyekevu mkubwa tungependa ukiwezeshe chombo hiki kwa kuchangia kiasi chochote utakachobarikiwa au vitendea kazi ili kiweze kukua zaidi katika kiwango bora na ufanisi katika kazi ya kuihubiri na kuineza Injili kupitia media.

Mchango wako wa kiasi chochote cha fedha au vitendea kazi kama vile Kamera, Kompyuta na fanicha za ofisini utakuwa na maana kubwa sana katika kuiboresha kazi ya Mungu kwa ujumla.

Kama utaguswa unaweza kuungana nasi kwa kutuma mchango wako kupitia M-PESA +255 755 038 159, TIGOPESA +255 658 293 696.

Pia unaweza kuwasilisha vitendea kazi kama ilivyoelekezwa hapo juu katika ofisi zetu zilizopo Magomeni mtaa wa Kidugalo.

Kama upo nje ya nchi unaweza kuchangia kupitia WESTERN UNION Jina la mpokea fedha ni LADSLAUS SAIMON MILANZI

Kama utahitaji kuchangia kupitia benki namba ya akaunti yetu ya benki tutaiweka hivi karibuni:

Tafadhali: Utakapotoa mchango wako tujulishe kuwa fedha ulizotoa ni kwa ajili ya kuboresha kazi ya Mungu kupitia chombo hiki cha habari chenye maono ya kuitangaza habari njema(Injili) kwa watu wote, nasi tutakushukuru kwa mchango wako na kuwa sehemu ya mafanikio ya kazi ya Mungu.

Tunatanguliza shukrani zetu za dhati kwako mpendwa wetu. Barikiwa.

Haleluya. Mshukuruni BWANA, liitieni jina lake, Wajulisheni watu matendo yake. (Zaburi 105:1)

Kwa mawasiliano zaidi wasiliana nasi kupitia simu: +255 658 293 696, WhatsApp +255 755 038 159, au Barua pepe: gospomedia@gmail.com

Advertisements