Breaking News:Muimbaji wa Gospo,Angel Bernad Avishwa pete ya Uchumba. - Gospo Media
Connect with us

Breaking News:Muimbaji wa Gospo,Angel Bernad Avishwa pete ya Uchumba.

Habari

Breaking News:Muimbaji wa Gospo,Angel Bernad Avishwa pete ya Uchumba.

Jioni ya jana ilikuwa ni nzuri sana kwa mwimbaji wa Gospo toka Tanzania,Bi.Angel Bernad baada ya kuvikwa pete ya Uchumba na mchumba wake Bw.Godsave Sakafu toka Arusha.Tukio hilo lilifanyika mida ya saa kumi fulani hadi saa moja hivi usiku nyumbani kwa mama mzazi wa Angel bernad,Mbezi Tangi bovu.
Wawili hao wanataraji kufunga ndoa mwezi wa saba,tarehe bado kapuni.
Uongozi wa GospoMuziki unapenda kuwatakia Bi.Angel na Bw.Sakafu safari njema walioiaza ifikie kilele.Amina.

Continue Reading
You may also like...

More in Habari

To Top