Connect with us

VIDEO | Joseph Sokhia – Nakuimbia

VIDEO | Joseph Sokhia - Nakuimbia

Music

VIDEO | Joseph Sokhia – Nakuimbia

VIDEO | Joseph Sokhia - Nakuimbia

Kutoka Tanzania kwa mara nyingine 𝗝𝗼𝘀𝗲𝗽𝗵 𝗦𝗼𝗸𝗵𝗶𝗮 ameachia video ya wimbo mzuri unaoitwa NAKUIMBIA.

Karibu kutazama video ya wimbo huu, Barikiwa.

Connect:
WhatsApp: +𝟮𝟱𝟱𝟳𝟲𝟳𝟬𝟭𝟲𝟳𝟲𝟴/+𝟮𝟱𝟱𝟳𝟲𝟰𝟮𝟰𝟰𝟳𝟱𝟬
Facebook: 𝗝𝗼𝘀𝗲𝗽𝗵 𝗦𝗼𝗸𝗵𝗶𝗮
Instagram: @josephsokhia
Youtube: Joseph Sokhia

Gospo Media inapatikana Google Play, Pakua App yetu HAPA upate nyimbo mpya moja kwa moja kwenye simu yako.

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Advertisement

ZINAZOPENDWA ZAIDI

JIUNGE NASI

Jiunge na gospomedia.com ili uwe wa kwanza kupokea nyimbo za Injili kila siku kupitia barua pepe.

Join 15,669 other subscribers

To Top