Connect with us

Gospo Media

Video: Mtoto Moze Udoba – Mungu Wetu Atatupigania

Video

Video: Mtoto Moze Udoba – Mungu Wetu Atatupigania

Video: Mtoto Moze Udoba - Mungu Wetu Atatupigania

Kutoka Tanzania kwa mara ya kwanza katika mwaka 2019 leo tunamtambulisha kwako mwimbaji wa nyimbo za Injili akifahamika kwa jina la Moses Ezekiel Udoba a.k.a Mtoto Moze Udoba na hii ni video yake mpya inayoitwa Mungu Wetu Atatupigania.

“Pamoja na Changamoto mbalimbali tunazokutana nazo mwisho wa siku ni hakika Mungu wetu Atatupigania..” – Mtoto Moze

Kwa moyo mkunjufu tunakukaribisha kutazama video ya wimbo huu tukiamini kuwa utabarikiwa, Amen.

Social Media Connection:
Instagram: @mtoto_mose
YouTube: Mtoto Moze Udoba

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.

More in Video

FEATURED MUSIC

TOP 5 ON GOSPOMEDIA.COM

JIUNGE NASI

Jiunge na blog ya gospomedia.com ili uwe wa kwanza kupokea nyimbo na video mpya za muziki wa Injili kila siku kupitia barua pepe yako.

Join 13,148 other subscribers

Gospomedia.com ni blog rasmi inayokuletea nyimbo na video mpya za muziki wa Injili kilasiku kutoka ndani na nje ya Afrika.

To Top