Habari

Video: Hondwa Mathias Awataka Waimba Wa Gospo Wajipende Kwenye Mavazi

Mwimbaji wa nyimbo za Injili Tanzania Hondwa Mathias amewataka waimbaji wenzake kuzingatia suala la unadhifu na umaridadi katika mionekano yao ili waweze kuwa na ushuhuda mzuri kwa watu wanaowatazama.

Akiongea na Gospo Tv, Hondwa amesema yeye ni mmoja wa waimbaji wanaohakikisha kuwa mionekano yao inakuwa nadhifu wakati wote ili kulinda hadhi ya huduma yake na kuwataka waimbaji wengine kufuata nyayo zake.Bonyeza video hapo juu ili kumtazama Hondwa akiongea.

Like Page yetu ya facebook > GOSPOMEDIA.COM instagram: @gospomedia

 

 

Comments

comments

SirMbezi

SirMbezi

Aloyce Mbezi also known as SirMbezi So Amazing is a Journalist from Tanzania, Co-founder and Executive Director of GOSPOMEDIA, innovative and a thinker in nature determined to shape Tanzania Gospel Music Industry. Welcome to My World where My passion is my Work.
Contact me on : +255 679 433 323 Email: aloycembezi@gmail.com

Previous post

Video: Joshua Mlelwa Amefunguka Kuhusu Kundi La Kijitonyama Upendo Group,Je Limekufa?

Next post

Video: Kutana Na Odesia Shusho,Mtoto Wa Kwanza Wa Christina Shusho Mwenye Ndoto Kama za Mama Yake.